Tại sao việc dùng thuốc kháng sinh có thể gây ù tai kéo dài? PGS. TS Nguyễn Thị Ngọc Dinh phân tích



Ù tai có thể xảy ra ở cả hai bên tai hoặc chỉ bị ù tai phải hoặc trái. Tình trạng ù tai kéo dài không chỉ khiến người mắc cảm thấy khó chịu, ảnh hưởng đến cuộc sống, sinh hoạt mà còn có thể là dấu hiệu cảnh báo bệnh lý nguy hiểm. Nhiều người băn khoăn tại sao việc dùng thuốc kháng sinh có thể gây ù tai kéo dài?
Để được giải đáp thắc mắc, hãy cùng lắng nghe những phân tích của PGS. TS Nguyễn Thị Ngọc Dinh trong nội dung video.
——————————
– Hãy đăng ký theo dõi kênh để cập nhật nhiều video hữu ích về chăm sóc sức khoẻ.
– Nếu bạn có bất kỳ băn khoăn nào, hãy gọi tới tổng đài MIỄN CƯỚC 18006302 hoặc hotline 0916.751.651 – 0916.767.653 (ZALO/VIBER) để được tư vấn chi tiết.
+ Website:
+ Facebook:
#utailagi, #nguyennhangayutai, #utaikeodai, #utaisausinh, #cachchuautaikhibinuocvao, #chungutai, #suygiamthinhluc, #chuautaitainha, #utainghekem, #diecdotngot, #utai, #binangtai, #kimthinh

source: https://noviway.com

Xem thêm các bài viết về Sức Khỏe: https://noviway.com/category/suc-khoe/

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *